1000+ ಫ್ರೀಲಾನ್ಸ ತಜ್ಞರನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ
Wdh9 ನಲ್ಲಿ ನುರಿತ ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ
ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಉನ್ನತ ಸ್ವತಂತ್ರ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ವೃತ್ತಿಪರರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಪೂರ್ವ-ಪರಿಶೀಲಿತ ಫ್ರೀಲ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ wdh9.com ಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಗೂಗಲ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ನಂತಹ ಉನ್ನತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಉನ್ನತ ಪೂರ್ವ-ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಅರೆಕಾಲಿಕ ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಜಾಗತಿಕ ಆರಂಭಿಕ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿರುವ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ವೃತ್ತಿಪರರು ನುರಿತ ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ, ಸ್ಕೇಲೆಬಲ್ ಮೊಬೈಲ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ನಾವು ದೂರಸ್ಥ ತಂಡಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ಪರಿಣತರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದಕವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅವರಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಬಹಳ ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ಗೆ ಮೀಸಲಾದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅವರು ಅರೆಕಾಲಿಕ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಸ್ವತಂತ್ರರಾಗಿರಬಹುದು. ಯೋಜನಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಯೋಜನೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಯೋಜನೆಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಇದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ತಂಡದ ಬಿಲ್ಡರ್ ಅರೆಕಾಲಿಕ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ರತಿಭಾ ಪೂಲ್‌ನಿಂದ ಸರಿಯಾದ ವೃತ್ತಿಪರರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನ ಬಜೆಟ್ ನಿರ್ಬಂಧಗಳ ಲಭ್ಯತೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವೆಚ್ಚದಾಯಕ ತಂಡದಿಂದ ಆ ಸ್ವತಂತ್ರೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸರಿಯಾದ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಾವು ಕಾಣುತ್ತೇವೆ.

WDH9 ನಲ್ಲಿ, ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ವೃತ್ತಿಪರರ ಗುಣಮಟ್ಟ, ವೆಚ್ಚ ಮತ್ತು ದಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸಮಗ್ರತೆ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ತರುವುದು ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ.